JAMHURI YA MUUNGANGANO WA TANZANIA
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OFISI   YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
TANGAZO

29/09/2024	

TANGAZO LA MABADILIKO YA TAREHE YA USAILI KWA KADA YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II HALMASHAURI YA             WILAYA YA KIBAHA.
Wasailiwa wote wa kada ya Msaidizi wa Kumbukumbu daraja la II (Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha) Mnajulishwa kuwa kuna mabadiliko ya tarehe ya kufanya usaili wa mchujo ambao utafanyika tarehe 29.09.2024 na tarehe ya usaili wa mahojiano utafanyika  tarehe 30.09.2024 kama ilivyooneshwa kwenye tangazo la awali lenye Kumb.Na. KDC/S.40/37/6206/176.
Aidha, Ukumbi na muda wa usaili utabaki kama ilivyo kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili,Kwa taarifa zaidi tembelea tovuti yetu www.ajira.go.tz
Imetolewa na:

                         Kitengo cha mawasiliano                               
     Ofisi ya Rais Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi Umma
image1.jpeg




