JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISTYA RATS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBAHA

Kumb.Na:kDC/1.40/10/44
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Halmashauri va Wilaya ya Kibaha imepokea kibali cha ajira mpya kwa mwaka wa fedha 2021/2022
chenve Kumb. Na. FA.97/228/01/9 cha tarehe 13 Mei. 2022 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais
Menejimenti va Utumishi wa Umma na Utawala Bora.
Kupitia kibali hicho. Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya Kibaha anapenda kuwatangazia w ananchi

wote kuomba nafasi hizo kama zilivyoorodheshwa hapa chini.

| KATIBU MUHTASI DARAJA LA I11 (PERSONAL SECRETARY 1), NAFASITATU

(03)
(a) SIFA ZA MWOMBAIJI
e Awe amehitimu na kufaulu kidato cha nne au sita na aliyehitimu Kozi ya Uhazili na
kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu.
o Aliyefaulu somo la Hatimkato la Kiswahili na Kiingereza mancno 80 kwa dakika moja.
e Awe amesoma mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochote kinachotambulika na
a4 Windows, Microsoft Office. Interinet. F-marl

Serikali. na kupata cheti katika programu z
na Publisher.

(b) KAZINA MAJUKUMU YA KATIBU MUHTASI DARAJA LA 11

e Kuchapa barua. taarifa na nyaraka za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni na kuwaelekeza sehemu sahihi

e Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio. miadi. tarehe za vikao, safari za
Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi anayofanyia

kazi na kumtaarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika
atia Mkuu wake majalada. nyaraka au kitu chochote

Kusaidia kutafuta na kump

L ]
kinachohitajika kwa shughuli za kiofisi.

e Kusaidia kufikisha maclekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

e Kusaidia kupokea majalada. kuyagawa kwa Maafisa walio katika schemu alipo.
Kuyakusanya. kuyatunza na kuyarudisha sehemu husika.

e Kutekeleza majukumu mengine atakayokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi.

Mshahara: Ngazi ya mishahara ya Serikali ya TGS B1 kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA!:
e Awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 45.
e Awe raia wa Tanzania ]
e Aambatanishe maelezo binafsi ( (V) yenyc anuani na namba za simu zilizosajiliwa kwa
majina yake kamili, ikiwa ni pamoja nd wadhamini wawili na anuani zao kamili. )
e Awe na Kitambulisho cha Taifa ( NIDA ) .
Aambatanishe picha mbili “Passport size” za hivi karibuni na kuandika majina yake



. . il majina vz N .
e  Watakaofaulu kuitwa kwenye usaill, I C,‘,J”, /yf;o yatawekwa kwenye Tovuti ya
Halmashauri ya Wilaya Kibaha yaani 11 A .W-__s_«.l__7(’/7_4__’(_1.(;';8(?:!2__
. 11¢ 4 Posla
e Maombi yote yatumwe kwa njia yd Pc o
e Muwisho wa kutuma maombi ni tarche Vo Juni 2022 saa 9:30 Alasiri

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya
S.L.P 30153
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Nakala: - Katibu #

Ofisi ya Rais

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma
S.L.P 2320
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