MBIO ZA MWENGE WA UHURU 2024
[image: image1.png]


HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBAHA[image: image2.jpg]


                                                       
KARIBU MWENGE WA UHURU  2024

 “TUNZA MAZINGIRA SHIRIKI UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA KWA UJENZI WA TAIFA ENDELEVU”

Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha inatarajia kufanya Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka 2024 ambapo kutakuwa na Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Kitongoji ndani ya Mamlaka ya Mji Mdogo Mlandizi na Uchaguzi wa Mwenyekiti wa kijiji, Wajumbe wa Halmashauri ya Kijiji na Mwenyekiti wa Kitongoji katika vijiji.
SIFA ZA MPIGA KURA

· NI RAIA WA TANZANIA

· ANA UMRI WA MIAKA KUMI NA NANE (18) AU ZAIDI

· NI MKAZI WA ENEO LA KITONGOJI

· AWE AMEJIANDIKISHA KUPIGA KURA KATKA KITONGOJI HUSIKA

· HANA UGONJWA WA AKILI ULIOTHIBITISHWA NA DAKTARI ANAYETAMBULIKA NA SERIKALI AU BODI YA UTABIBU
SIFA ZA MGOMBEA
MKAZI YEYOTE WA KITONGOJI ANAWEZA KUGOMBEA UENYEKITI WA KIJIJI AU UJUMBE WA HALMASHAURI YA KIJIJI AU UENYEKITI WA KITONGOJI
· NI RAIA WA TANZANIA

· ANA UMRI WA MIAKA ISHIRINI NA MOJA AU ZAIDI

· ANA UWEZO WA KUSOMA NA KUANDIKA KISWAHILI AU KINGEREZA

· ANA SHUGHULI HALALI YA KUMWEZESHA KUISHI

· MKAZI WA ENEO LA KITONGOJI

· NI MWANACHAMA CHA SIASA NA AMEDHAMINIWA NA CHAMA CHAKE

· HAJAWAHI KUPATIKANA NA HATIA KWA KOSA LA UTOVU WA UAMINIFU KATIKA KIPINDI CHA MIAKA MITANO KABLA YA TAREHE YA UCHAGUZI

· HANA UGONJWA WA AKILI ULIOTHIBITISHWA NA DAKTARI ANAYETAMBULIKA NA SERIKALI AU BODI YA UTABIBU
