

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBAHA



Simu:023-2402240
Nukushi Na.023-2402240
Barua pepe:ded.kibaha@pwani.go.tz
Tovuti:www.kibahadc.go.tz

27/09/2023

Kumb. Na. KDC/C/L.40/8/VOL.II/461

Wasailiwa
Nafasi ya Mtunza Kumbukumbu II
Nafasi ya Dereva II
Halmashauri ya Wilaya
KIBAHA

YAH: TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha anawatangazia Wasailiwa wa nafasi ya kazi ya Mtunza Kumbukumbu II na Dereva II walioshinda Usaili uliofanyika tarehe **21-24/09/2023** kuripoti kazini katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya Tangazo hili. Wasailiwa walioshinda usaili ni wafuatao;

1. Tuwa Mbwana Mwaushanga - Dereva II
2. Pascal Andrew Mchechu - Dereva II
3. Moza Salumu Ngondowe - Mtunza Kumbukumbu II
4. Winlady Ronald Mmbando - Mtunza Kumbukumbu II
5. Husna Said Bakari - Mtunza Kumbukumbu II

Aidha, mnatakiwa mfike mkiwa na nyaraka muhimu zifuatazo;

- Vyeti vyako halisi (Original Certificates) vya Elimu, Taaluma na kuzaliwa
- Kitambulisho cha NIDA
- Vyeti vya kuzaliwa watoto
- Cheti cha ndoa (iwapo ni mwanandoa)
- Picha 2 (passport size)


Shukuru Lusanjala
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)
KIBAHA

Nakala; Mbao za Matangazo
Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
S. L. P. 30153
KIBAHA