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UUZAJI WA VIWANJA
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Kibaha anawatangazia wananchi wote kuuza viwanja vilivyopimwa kwa ajili ya Makazi na Biashara,pamoja na viwanja vingine vya huduma za kijamii.Viwanja vipo eneo la Frelimo, Kitalu ‘F’ Mlandizi vipo takribani kilomita 2.5  kutoka  barabara ya Morogoro (Morogoro Road).Kuna jumla ya viwanja 219 vya matumizi mbalimbali kama vinavyoonekana kwenye jedwali hapo chini;-
	S/no
	Matumizi
	Idadi

	1.
	Makazi
	202

	2.
	Makazi na Biashara
	11

	3.
	Eneo la kuzikia
	1

	4.
	Zahanati
	1

	5.
	Housing Estate
	2

	6.
	Maeneo ya kuabudia
	2

	7.
	Maeneo ya Wazi
	1



Viwanja vitauzwa kwa bei inayoainishwa hapo chini;-
1. Makazi:  Tshs 3,000 kwa Mita moja ya mraba
2. Makazi na Biashara kwa Tshs 3,500/- kwa Mita moja ya mraba

Fomu za maombi zinapatikana katika jengo la Mkuu wa Wilaya Kibaha katika  Ofisi  ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha kwa Tshs 20,000/- .Malipo ya viwanja yatafanyika kwa awamu ambapo mwombaji anaweza kuanza kulipa asilimia 30% ya gharama ya kiwanja na malipo yaliyobaki yatamaliziwa ndani ya miezi mitatu.

Tunawakaribisha wananchi wote na wawekezaji kuja kununua viwanja.
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