

**TAARIFA YA MIRADI YA MAENDELEO ILIYOTEKELEZWA NA INAYOENDELEA KUTEKEZWA KWA KIPINDI CHA JULAI HADI MEI 31, 2019 KWA
MWAKA WA FEDHA 2018/2019**

NA.	SHUGHULI	HALI HALISI YA MRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	CHANZO CHA FEDHA	MAELEZO/MAONI
1	Ujenzi wa jengo la Utawala	Jengo limepauliwa, kazi ya lipu inaendelea	1,450,000,000.00	1,450,000,000.00	1,450,000,000.00	SERIKALI KUU	Jengo limepauliwa na kazi ya lipu inaendelea
2	Ujenzi wa Hospitali ya Wilaya	<p>Ujenzi wa majengo 7 uko katika hatua mbalimbali za ujenzi.</p> <p>Jengo la Maabara na Duka la Dawa</p> <ul style="list-style-type: none"> Majengo haya yamesha pigwa bati,plaster kuta za ndani na nje pamoja na koplo zimekamilika na na uwekaji wa floor kabla ya vigae kazi imekamilika. Kazi inayoendelea ni kuweka wiring kwenye majengo. <p>Jengo la Mionzi</p> <ul style="list-style-type: none"> Kazi ya upauaji imekamilika , kazi ya plaster kuta za nje imekamilika na kazi inayoendelea ni kumaliza kuta 	1,500,000,000.00	1,500,000,000.00	977,623,119.72	SERIKALI KUU	Kazi ya ujenzi wa majengo yote 7 unaendelea.

		<p>za ndani pamoja na koplo za madirisha na milango.</p> <p>Jengo la Utawala, Wazazi, Kufulia na OPD.</p> <ul style="list-style-type: none"> Kazi za ujenzi wa superstructure imekamilika kazi inayoendelea ni kupaua ambapo hadi kufikia tarehe 7/06/2019 kazi ya kupiga bati itakuwa imekamilika 					
4	Ujenzi wa Kituo cha Afya Magindu	Ujenzi wa majengo matano (Jengo la wazazi, Jengo la wagonjwa wa nje, Nyumba ya Mtumishi, Jengo la Maabara na Jengo la Mionzi) umekamilika kwa 100%. Mfumo wa maji taka umejengwa isipokuwa mashimo ya maji taka (soakaway pit na septic tank).	500,000,000.00	500,000,000.00	500,000,000.00	SERIKALI KUU	Kazi ya ujenzi wa majengo imekamilika , kazi iliyobaki ni kuweka mfumo wa maji taka
5	Ujenzi wa mabweni 2 Kwala Sekondari	Ujenzi wa mabweni 2 unaendelea vizuri. Bweni 1 limezekwa, limepigwa gypsum, plasta ndani na nje, Skimming ndani, wiring,grills zimewekwa kwenye	150,000,000.00	150,000,000.00	150,000,000.00	SERIKALI KUU	Kazi ya ujenzi inaendelea

		madirisha yote na milango inatengenezwa. Bweni la pili halijaezekwa					
6	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya Sekondari Kilangalanga	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya Sekondari Kilangalanga umekamilika	60,000,000.00	60,000,000.00	60,000,000.00	SERIKALI KUU	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa umekamilika
7	Umalizaaji wa chumba kimoja cha darasa na ofisi na Ukarabati wa vyumba 2 vya madarasa S/Msingi Vikuge	Ujenzi umekamilika	10,000,000.00	10,000,000.00	10,000,000.00	BOT	Ujenzi umekamilika
8	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa Kilangalanga	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa umekamilika	40,000,000.00	35,000,000.00	35,000,000.00	MAPATO YA NDANI	Vyumba vya madarasa vinatumika
9	Kuwezesha wanawake, Vijana na Watu wenye ulemavu	Fedha zimepelekwa kwenye vikundi	197,267,937.00	152,000,000.00	97,000,000.00	MAPATO YA NDANI	Kiasi cha shilingi 55,000,000.00 ziko kwenye utaratibu wa kupewa vikundi vilivyo kidhi masharti.
10	Kuwezesha ujenzi wa kituo cha afya Mlandizi	Mradi huu unatekelezwa kwa kujenga Majengo manne ambayo ni Jengo la Wagonjwa wa nje (OPD), Jengo la	400,000,000.00	400,000,000.00	400,000,000.00	SERIKALI KUU	Utaratibu wa ujenzi wa mashimo ya maji taka unaendelea

		Upasuaji, Jengo la Wadi ya Wazazi na Jengo la Nyumba ya Mtumishi. Majengo haya yako katika 95% ya hatua za umaliziaji isipokuwa Jengo la Wagonjwa wa nje (OPD) ambalo limepigwa lipu ndani na shughuli za kupauwa na kuweka mfumo wa umeme “wiring” zinaendelea.					
11	Kuwezesha ujenzi wa jengo la mama na moto kijiji cha Soga	Ujenzi wa jengo la Mama na Mtoto zahanati ya Soga	61,646,016.07	61,646,016.07	61,646,016.07	YAPI MARKEZI	Ujenzi umekamilika
12	Kuwezesha ujenzi wa ofisi ya kijiji cha Vikuge	Jengo la ofisi limepauliwa na ujenzi unaendelea	25,000,000	19,616,000.00	19,616,000.00	NGUVU WANANCHI	Jengo limepauliwa , ujenzi unaendelea
	JUMLA		4,393,913,953.07	4,338,262,016.07	3,760,885,135.75		